This site uses cookies. By continuing to browse the site you are agreeing to our use of cookies. Read our privacy policy>

ต้องการความช่วยเหลือ โปรดคลิกที่นี่:

ONT สองย่านความถี่ระดับไฮเอนด์ Echolife EG8245Q

EchoLife EG8245Q เป็นเทอร์มินัลเครือข่ายแบบออพติคอล (ONT) ประเภทกำหนดเส้นทางอัจฉริยะในโซลูชัน FTTH ของหัวเว่ย และได้รับการออกแบบมาสำหรับการติดตั้งติดผนัง EG8245Q รองรับย่านความถี่คู่ 802.11ac และมีความสามารถในการส่งต่อประสิทธิภาพสูงเพื่อให้มั่นใจในประสบการณ์การใช้ระบบเสียง อินเทอร์เน็ต และบริการวิดีโอ HD ที่ดีเยี่ยม

Huawei

ข้อมูลจำเพาะ

รุ่น EG8245Q
ขนาด (L x W x H) 188 x 143 x 32 มม. (ไม่รวมเสาอากาศภายนอกและส่วนขยาย)
น้ำหนัก < 1,500g
อุณหภูมิการทำงาน 0°C ถึง +40°C
ความชื้นในการทำงาน 5% RH ถึง 95% RH (ไม่ควบแน่น)
อะแดปเตอร์จ่ายไฟเข้า: 100V ถึง 240V AC, 50/60 Hz
แหล่งจ่ายไฟระบบ 11V ถึง 14V DC, 1.5A
การบริโภคพลังงานคงที่ 4.3W
การบริโภคพลังงานสูงสุด 18W
NNI GPON
UNI 2 POTS + 4 GE + 2.4G/5G Wi-Fi + 1 USB
ขั้วต่อแบบออพติคอล SC/APC
ตัวบ่งชี้ POWER, PON, LOS, LAN, TEL, USB, WLAN และ WPS
WLAN
  • IEEE 802.11 b/g/n (2.4G)
  • IEEE 802.11 a/n/ac (5G)
  • 3 x 3 MIMO (2.4G/5G)
  • กำลังขยายของเสาอากาศ: 2 dBi
  • WMM/Multiple SSIDs/WPS
  • 2.4G/5G พร้อมกัน
  • อัตราการเชื่อมต่อทางอากาศ: 450 Mbit/s (2.4G), 1,300 Mbit/s (5G)
พอร์ต GPON
  • Class B+
  • ความไวของตัวรับสัญญาณ: -27 dBm
  • กำลังสูงสุดที่รับได้: -8 dBm
  • ความยาวคลื่น: US 1,310 nm, DS 1,490 nm
  • WBF
  • การแมประหว่างพอร์ต GEM และ TCONT ที่ยืดหยุ่น
  • GPON: สอดคล้องกับ SN หรือรหัสผ่าน
  • การตรวจสอบที่กำหนดใน G.984.3
  • FEC สองทิศทาง
  • SR-DBA และ NSR-DBA
พอร์ตอีเธอร์เน็ต
  • แท็ก VLAN ที่ใช้พอร์ตอีเทอร์เน็ตและการนำแท็กออก
  • 1:1 VLAN, N:1 VLAN หรือ VLAN Transparent
  • การส่งข้อมูล
  • QinQ VLAN
  • ขีดจำกัดจำนวนที่อยู่ MAC ที่บันทึกไว้
  • การเรียนรู้ที่อยู่ MAC
  • ปรับเปลี่ยนอัตโนมัติ 10 Mbit/s, 100 Mbit/s หรือ 1000 Mbit/s
พอร์ต POTS
  • REN สูงสุด: 4
  • การเข้ารหัส/การถอดรหัส G.711A/μ, G.729a/b และ G.722
  • โหมดโทรสาร T.30/T.38/G.711
  • DTMF
  • หมายเลขฉุกเฉิน (ที่มีโปรโตคอล SIP)

สำหรับพาร์ทเนอร์

ถ้าคุณเป็นพาร์ทเนอร์กับเราแล้ว โปรด กดที่นี่ เพื่อรับข้อมูลอื่นๆ เพิ่มเติม และสามารถ
กดที่นี่  เพื่อเข้าถึงระบบการจัดการ อย่าง การตรวจเช็คสถานะ จัดการออเดอร์ ขอความช่วยเหลือ หรือเรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับ หัวเว่ยพาร์ทเนอร์

WORLDWIDE