This site uses cookies. By continuing to browse the site you are agreeing to our use of cookies. Read our privacy policy>

ต้องการความช่วยเหลือ โปรดคลิกที่นี่:

ONU ระดับอุตสาหกรรมสำหรับการเข้าถึงบรอดแบรนด์ระดับองค์กร EchoLife EG8084P

Echolife EG8084P เป็น ONU ระดับอุตสาหกรรมที่หัวเว่ยพัฒนาสำหรับภาครัฐ การขนส่ง และองค์กรขนาดใหญ่ EG8084P รองรับความสามารถในการส่งต่อประสิทธิภาพสูงเพื่อให้มั่นใจในประสบการณ์การใช้งานอินเทอร์เน็ตและการส่งต่อวิดีโอที่ดีเยี่ยม และสามารถติดตั้งในแร็คภายในและภายนอกอาคาร ในกล่องเครือข่าย ติดตั้งแนวตั้งบนเพลนที่รองรับ หรือบนราง DIN ได้

Huawei

ข้อมูลจำเพาะ

รุ่น EG8084P
ขนาด (L x W x H) 43.6 มม. x 235 มม. x 180 มม.
น้ำหนัก ประมาณ 1.9 กก. 
อุณหภูมิการทำงาน -40℃ ถึง 70℃
ความชื้นในการทำงาน 5% RH ถึง 95% RH (ไม่ควบแน่น)
อะแดปเตอร์จ่ายไฟเข้า: 100V ถึง 240V AC, 50/60 Hz
แหล่งจ่ายไฟระบบ 56V DC, 4.5A
การบริโภคพลังงานคงที่ 9W
การบริโภคพลังงานสูงสุด 17W
NNI 1 x GPON/XG-PON/XGS-PON
UNI 8 x GE
อัตรากำลังไฟเอาท์พุท PoE สูงสุด พลังงานรวมสูงถึง 210W, พอร์ต GE หมายเลข 1 และ 2 รองรับถึง 60W (PoE++) และพอร์ต GE หมายเลข 3 ถึง 8 รองรับถึง 30W (PoE+)
ข้อมูลจำเพาะของระบบป้องกันไฟกระชาก พอร์ต GE: โหมดร่วม 6 kV, โหมดดิฟเฟอร์เรนเชียล 1.5 kV
แหล่งจ่ายไฟ AC: โหมดร่วม 6 kV, โหมดดิฟเฟอร์เรนเชียล 6 kV, โหมดที่แตกต่างกัน ไฟกระชาก 3 kA
ขั้วต่อแบบออพติคอล SC/UPC
ตัวบ่งชี้ PWR/PON/LOS/LAN/PoE+/PoE++
พอร์ต GPON ขั้วต่อ SC/UPC
โมดูลแบบออพติคอล SFP+
GPON: Class B+, ความไวของตัวรับสัญญาณ: -27 dBm, กำลังสูงสุดที่รับได้: -8 dBm
XG-PON: Class N1/N2a, ความไวของตัวรับสัญญาณ: -28 dBm, กำลังสูงสุดที่รับได้: -8 dBm XGS-PON: Class N1/N2, ความไวของตัวรับสัญญาณ: -28 dBm, กำลังสูงสุดที่รับได้: -9 dBm
อัตราการรับส่งข้อมูล (หน่วย: Gbit/s) GPON: ดาวน์สตรีม 2.488, อัพสตรีม 1.244 XG-PON: ดาวน์สตรีม 9.953, อัพสตรีม 2.488 XGS-PON: ดาวน์สตรีม 9.953, อัพสตรีม 9.953
การเชื่อมต่อแบบเดี่ยว Type B
การเชื่อมต่อแบบคู่ Type B (รองรับในการส่งต่อเลเยอร์ 2)
พอร์ตอีเธอร์เน็ต PoE, PoE+, และ PoE++ ที่สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE 802.3af,
IEEE 802.3at และ IEEE 802.3bt (ร่างมาตรฐาน) 
ขั้วต่อ RJ-45
ความเร็วพอร์ตอัตโนมัติ (10/100/1,000 Mbit/s)
โหมดการติดตั้ง รองรับการติดตั้งบนแร็คและกล่องเครือข่าย บนราง DIN หรือติดตั้งแนวตั้งบนเพลนที่รองรับ

สำหรับพาร์ทเนอร์

ถ้าคุณเป็นพาร์ทเนอร์กับเราแล้ว โปรด กดที่นี่ เพื่อรับข้อมูลอื่นๆ เพิ่มเติม และสามารถ
กดที่นี่  เพื่อเข้าถึงระบบการจัดการ อย่าง การตรวจเช็คสถานะ จัดการออเดอร์ ขอความช่วยเหลือ หรือเรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับ หัวเว่ยพาร์ทเนอร์

WORLDWIDE